| Remote Control Distance | ≤100m |
|---|---|
| Motor Type | AC Motor |
| Product Name | Industrial Door Openers |
| Opening Force | 800N |
| Closing Speed | 0.6m/s |
| Power | 750W |
|---|---|
| Motor Type | AC Motor |
| Material | Aluminum Alloy |
| Voltage | 110V/220V |
| Power Source | Electric |
| Voltage | 110V/220V |
|---|---|
| Operating Temperature | -20℃~+50℃ |
| Opening Speed | 1.2m/s |
| Product Name | Industrial Door Openers |
| Closing Speed | 0.6m/s |
| Product Name | Industrial Door Openers |
|---|---|
| Power Source | Electric |
| Motor Type | AC Motor |
| Operating Temperature | -20℃~+50℃ |
| Remote Control Distance | ≤100m |
| Tên sản phẩm | dụng cụ mở cửa nhà để xe |
|---|---|
| Số mô hình | Dòng chuyên nghiệp 1200F |
| LẦN NỮA | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| Khu vực cửa | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| Động cơ điện | 200W / 235W / 245W / 260W |
| Tên sản phẩm | dụng cụ mở cửa nhà để xe từng phần |
|---|---|
| Số mô hình | Dòng Pro 1000F |
| LẦN NỮA | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| Khu vực cửa | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| Động cơ điện | 200W / 235W / 245W / 260W |
| Tên sản phẩm | dụng cụ mở cửa nhà để xe từng phần |
|---|---|
| Số mô hình | Proline F |
| LẦN NỮA | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| Khu vực cửa | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| Động cơ điện | 200W / 235W / 245W / 260W |
| Tên sản phẩm | dụng cụ mở cửa nhà để xe |
|---|---|
| Số mô hình | Dòng chuyên nghiệp 1200F |
| LẦN NỮA | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| Khu vực cửa | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| Động cơ điện | 200W / 235W / 245W / 260W |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cửa nhà để xe trên cao |
|---|---|
| Số mô hình | CK300AC |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 260W |
| Trọng lượng tối đa của cửa | 300kg |
| Đầu vào nguồn | 235W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| Lực lượng tối đa | 800N |
| Tần số vô tuyến | 433,92 MHz hoặc khác theo yêu cầu |
| Độ ẩm tương đối | <90% |