| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cửa nhà để xe trên cao |
|---|---|
| Số mô hình | CK300AC |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 260W |
| Trọng lượng tối đa của cửa | 300kg |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | SL3000BP |
| Nguồn cấp | 220v, 50Hz |
| Động cơ điện | 1500W |
| LẦN NỮA | 3000kg |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000AC |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 600W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-13m / phút |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 260W |
| Trọng lượng tối đa của cửa | 400kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn cơ học |
| Chế độ điều khiển từ xa | Chế độ một nút / Chế độ ba nút |
| Tên sản phẩm | dụng cụ mở cửa nhà để xe từng phần |
|---|---|
| Số mô hình | Proline 1000F |
| LẦN NỮA | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| Khu vực cửa | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| Động cơ điện | 200W / 235W / 245W / 260W |
| Tên sản phẩm | Động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | YX35E-6/17 |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| Mô-men xoắn định mức (Nm) | 6 |
| Tốc độ định mức (vòng / phút) | 17 |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000ACS |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 600W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-13m / phút |
| Tên sản phẩm | màn trập con lăn động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | JM300 |
| Nguồn cấp | 220 V 50Hz |
| Quyền lực | 200w |
| Max. Tối đa lifting Nâng | 300kg |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Kiểu | SL2000AC |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000ACS |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-12m / phút |