| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 600kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| Động cơ điện | DC24V / 60 |
| Max. Tối đa Gate Weight Trọng lượng cổng | 400kg |
| Max. Tối đa Gate Length Chiều dài cổng | 3.0 m / lá |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn từ tính |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| Động cơ điện | DC24V / 60 |
| Max. Tối đa Gate Weight Trọng lượng cổng | 400kg |
| Max. Tối đa Gate Length Chiều dài cổng | 3.0 m / lá |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn từ tính |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Trọng lượng cổng tối đa | 500kg |
| Động cơ điện | DC24V / 150 |
| Mô-men xoắn đầu ra | 14N.m |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn lò xo / Công tắc giới hạn từ tính |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | DC24V / 170 |
| LẦN NỮA | 800kg |
| Tốc độ di chuyển cổng | 16-18m / phút |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn lò xo / Công tắc giới hạn từ tính |
| Nguồn cấp | AC220V/50HZ; AC220V / 50HZ; AC110V/60HZ AC110V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| LẦN NỮA | 500kg |
| Tốc độ di chuyển cổng | 13m / phút |
| Chứng chỉ | CE |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 600kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| Động cơ điện | DC24V / 60 |
| Max. Tối đa Gate Weight Trọng lượng cổng | 400kg |
| Max. Tối đa Gate Length Chiều dài cổng | 3.0 m / lá |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn từ tính |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 2000kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn lò xo / Công tắc giới hạn từ tính |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 13m / phút |
| Trọng lượng tối đa của cổng | 500kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |