| Đầu vào nguồn | 235W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| Lực lượng tối đa | 800N |
| Tần số vô tuyến | 433,92 MHz hoặc khác theo yêu cầu |
| Độ ẩm tương đối | <90% |
| Tên sản phẩm | Nhà điều hành cửa nhà để xe phần |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| Đầu vào nguồn | 200w |
| Lực lượng tối đa | 600N |
| Giờ sáng | phút |
| Tên sản phẩm | Nhà điều hành cửa nhà để xe phần |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| Đầu vào nguồn | 200w |
| Lực lượng tối đa | 600N |
| Giờ sáng | phút |
| Tên sản phẩm | dụng cụ mở cửa nhà để xe |
|---|---|
| Số mô hình | Dòng chuyên nghiệp 1200F |
| LẦN NỮA | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| Khu vực cửa | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| Động cơ điện | 200W / 235W / 245W / 260W |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Kiểu | SL2000AC |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| LẦN NỮA | 800kg |
| Tốc độ di chuyển cổng | 12-14m / phút |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn lò xo / Công tắc giới hạn từ tính |
| Max. Tối đa Gate Weight Trọng lượng cổng | 300kg |
|---|---|
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn cơ học / Công tắc giới hạn lò xo |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
| Công suất của động cơ | 24VDC, 100W |
| Vật chất | Cơ sở hợp kim nhôm |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 100W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 12-14m / phút |
| Trọng lượng tối đa của cổng | 300kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Tên sản phẩm | Nhà điều hành cửa nhà để xe phần |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 220-240V AC, 50 / 60Hz |
| Đầu vào nguồn | 235W |
| Lực lượng tối đa | 800N |
| Giờ sáng | phút |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 260W |
| Trọng lượng tối đa của cửa | 400kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn cơ học |
| Chế độ điều khiển từ xa | Chế độ một nút / Chế độ ba nút |