| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| Trọng lượng cổng tối đa | 1000kg |
| Động cơ điện | 400W |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn từ tính / Công tắc giới hạn lò xo |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000AC |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 600W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-13m / phút |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn từ tính / Công tắc giới hạn lò xo |
|---|---|
| Max.Gate | 1400kg |
| Lái xe | Bánh răng điều khiển |
| Giá đỡ | Giá kim loại hoặc giá nylon |
| Kiểu | Người vận hành cửa tự động |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | SL4000BP |
| Nguồn cấp | 380V, 50Hz |
| Động cơ điện | 1500W |
| LẦN NỮA | 4000kg |
| Nguồn cấp | AC220V/50HZ; AC220V / 50HZ; AC110V/60HZ AC110V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 380W |
| LẦN NỮA | 800kg |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Chứng chỉ | CE |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | SL1500AC |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
| Trọng lượng cổng tối đa | 1500kg |
| Động cơ điện | 550W |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 260W |
| Trọng lượng tối đa của cửa | 400kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn cơ học |
| Chế độ điều khiển từ xa | Chế độ một nút / Chế độ ba nút |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 600kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 370W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 800kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 600kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |