| Tên sản phẩm | Công tắc chức năng cửa tự động |
|---|---|
| Kiểu | YS310 |
| Nguồn cấp | AC / DC 12-28V |
| Cài đặt mật khẩu | Năm chế độ |
| Chức năng | Giữ cửa mở hoàn toàn, mở một nửa, tự động, khóa, v.v. |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 100W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 300kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc hành trình điện tử |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 600kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện |