| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 170W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 16-18m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 800kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc hành trình điện tử |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 170W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 16-18m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 800kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc hành trình điện tử |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 100W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 12-14m / phút |
| Trọng lượng tối đa của cổng | 300kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 260W |
| Trọng lượng tối đa của cửa | 400kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn cơ học |
| Chế độ điều khiển từ xa | Chế độ một nút / Chế độ ba nút |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
|---|---|
| Động cơ điện |