| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 260W |
| Trọng lượng tối đa của cửa | 400kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn cơ học |
| Chế độ điều khiển từ xa | Chế độ một nút / Chế độ ba nút |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| LẦN NỮA | 800kg |
| Tốc độ di chuyển cổng | 12-14m / phút |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn lò xo / Công tắc giới hạn từ tính |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 260W |
| Trọng lượng tối đa của cửa | 400kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn cơ học |
| Chế độ điều khiển từ xa | Chế độ một nút / Chế độ ba nút |
| tên sản phẩm | Dụng cụ mở cửa cắt công nghiệp |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 220V/50Hz; 220V/50Hz; 110V/50Hz 110V/50Hz |
| Công suất định mức | 350 |
| Bắt đầu mô-men xoắn | 40N.M |
| Trọng lượng cửa tối đa | 20m² |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 260W |
| Trọng lượng tối đa của cửa | 400kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn cơ học |
| Chế độ điều khiển từ xa | Chế độ một nút / Chế độ ba nút |
| tên sản phẩm | Dụng cụ mở cửa cắt công nghiệp |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 220V/50Hz; 220V/50Hz; 110V/50Hz 110V/50Hz |
| Công suất định mức | 400 |
| Bắt đầu mô-men xoắn | 70N.m |
| Trọng lượng cửa tối đa | 30m² |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| Động cơ điện | DC24V / 60 |
| Max. Tối đa Gate Weight Trọng lượng cổng | 400kg |
| Max. Tối đa Gate Length Chiều dài cổng | 3.0 m / lá |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn từ tính |
| Tên sản phẩm | Công cụ mở cổng xoay |
|---|---|
| Số mô hình | PK350DC |
| Trọng lượng lá đơn tối đa | 300kg / lá |
| Điện áp hoạt động | DC24V |
| Phương pháp lái xe | Loại piston dẫn động trục vít |
| Tên sản phẩm | Công cụ mở cổng xoay |
|---|---|
| Số mô hình | PK300DC |
| Trọng lượng lá đơn tối đa | 300kg / lá |
| Điện áp hoạt động | DC24V |
| Phương pháp lái xe | Loại piston dẫn động trục vít |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| Động cơ điện | DC24V / 60 |
| Max. Tối đa Gate Weight Trọng lượng cổng | 400kg |
| Max. Tối đa Gate Length Chiều dài cổng | 3.0 m / lá |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn từ tính |