| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
|---|---|
| Động cơ điện | DC24V / 60 |
| Max. Tối đa Gate Weight Trọng lượng cổng | 400kg |
| Max. Tối đa Gate Length Chiều dài cổng | 3.0 m / lá |
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn từ tính |
| Nguồn cấp | AC220V/50HZ; AC220V / 50HZ; AC110V/60HZ AC110V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 380W |
| LẦN NỮA | 800kg |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Chứng chỉ | CE |
| Sử dụng | để mở cửa |
|---|---|
| Loại lắp đặt | trên tường |
| Mô tả | Cảm biến chuyển động & vị trí |
| Đặc điểm | Cảm biến chuyển động mở cửa |
| Lý thuyết | Bộ xử lý vi sóng 24GHz |
| Nguồn cấp | AC220V/50HZ; AC220V / 50HZ; AC110V/60HZ AC110V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| LẦN NỮA | 500kg |
| Tốc độ di chuyển cổng | 13m / phút |
| Chứng chỉ | CE |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 600kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 600kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Tên sản phẩm | Công cụ mở cổng xoay |
|---|---|
| Số mô hình | PK300DC |
| Trọng lượng lá đơn tối đa | 300kg / lá |
| Điện áp hoạt động | DC24V |
| Phương pháp lái xe | Loại piston dẫn động trục vít |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện |