| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS528 |
| Điện áp làm việc | DC 9-12V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 / 34 |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS531 |
| Điện áp làm việc | DC 9-12V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 / 34 |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS529 |
| Điện áp làm việc | DC 9-12V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 / 34 |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS527 |
| Điện áp làm việc | DC 9-12V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 / 34 |
| Tên sản phẩm | Bàn phím điều khiển truy cập bằng kim loại |
|---|---|
| Kiểu | YS518 |
| Điện áp làm việc | Dc 24-24 |
| Khả năng lưu trữ | 2000 người dùng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Tên sản phẩm | thép không gỉ thủy lực tăng quả |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110V / 220V / (điện áp điều khiển 36V) |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
| Tốc độ chạy | 2-4S (tăng dần) |
| Chế độ điều khiển | nút nhấn / đầu đọc thẻ / điều khiển từ xa / dò vòng lặp |
| Tên sản phẩm | thép không gỉ thủy lực tăng quả |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110V / 220V / (điện áp điều khiển 36V) |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
| Tốc độ chạy | 2-4S (tăng dần) |
| Chế độ điều khiển | nút nhấn / đầu đọc thẻ / điều khiển từ xa / dò vòng lặp |
| Tên sản phẩm | Bàn phím điều khiển truy cập bằng kim loại |
|---|---|
| Kiểu | YS504 |
| Điện áp làm việc | DC 12 V 10% |
| Năng lực người dùng | 2000 |
| Khoảng cách đọc thẻ | 3-6cm |
| Tên sản phẩm | thép không gỉ thủy lực tăng quả |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110V / 220V / (điện áp điều khiển 36V) |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
| Tốc độ chạy | 2-4S (tăng dần) |
| Chế độ điều khiển | nút nhấn / đầu đọc thẻ / điều khiển từ xa / dò vòng lặp |
| Tên sản phẩm | thép không gỉ thủy lực tăng quả |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110V / 220V / (điện áp điều khiển 36V) |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
| Tốc độ chạy | 2-4S (tăng dần) |
| Chế độ điều khiển | nút nhấn / đầu đọc thẻ / điều khiển từ xa / dò vòng lặp |