| Tên sản phẩm | Động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | YX35S-13/12 |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| Mô-men xoắn định mức (Nm) | 13 |
| Tốc độ định mức (vòng / phút) | 12 |
| Tên sản phẩm | màn trập con lăn động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | JM300 |
| Nguồn cấp | 220 V 50Hz |
| Quyền lực | 200w |
| Max. Tối đa lifting Nâng | 300kg |
| Tên sản phẩm | Động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | YX35E-6/17 |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| Mô-men xoắn định mức (Nm) | 6 |
| Tốc độ định mức (vòng / phút) | 17 |
| Tên sản phẩm | Động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | YX45S-10/15 |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| Mô-men xoắn định mức (Nm) | 10 |
| Tốc độ định mức (vòng / phút) | 15 |
| Tên sản phẩm | Động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | YX45SS-10/15 |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| Mô-men xoắn định mức (Nm) | 10 |
| Tốc độ định mức (vòng / phút) | 15 |
| Tên sản phẩm | Động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | YX45R-10/15 |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| Mô-men xoắn định mức (Nm) | 10 |
| Tốc độ định mức (vòng / phút) | 15 |
| Tên sản phẩm | Động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | YX35S-6/28 |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| Mô-men xoắn định mức (Nm) | 6 |
| Tốc độ định mức (vòng / phút) | 28 |
| Tên sản phẩm | Động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | YX35R-3/28 |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 120V/60Hz AC 120V / 60Hz |
| Mô-men xoắn định mức (Nm) | 3 |
| Tốc độ định mức (vòng / phút) | 28 |