| Tên sản phẩm | Bàn phím điều khiển truy cập bằng kim loại |
|---|---|
| Kiểu | YS519 |
| Điện áp làm việc | DC 12 V |
| Khả năng lưu trữ | 2000 người dùng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Tên sản phẩm | Bàn phím điều khiển truy cập bằng kim loại |
|---|---|
| Kiểu | YS512 |
| Điện áp làm việc | DC 12-24V |
| Khả năng lưu trữ | 2000 người dùng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Tên sản phẩm | Bàn phím điều khiển truy cập bằng kim loại |
|---|---|
| Kiểu | YS514 |
| Điện áp làm việc | DC 12 V |
| Khả năng lưu trữ | 2000 người dùng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Tên sản phẩm | Bàn phím điều khiển truy cập bằng kim loại |
|---|---|
| Kiểu | YS515 |
| Điện áp làm việc | DC 12 V |
| Khả năng lưu trữ | 2000 người dùng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Tên sản phẩm | Bàn phím điều khiển truy cập bằng kim loại |
|---|---|
| Kiểu | YS516 |
| Điện áp làm việc | Dc 24-24 |
| Khả năng lưu trữ | 2000 người dùng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Tên sản phẩm | Bàn phím điều khiển truy cập bằng kim loại |
|---|---|
| Kiểu | YS513 |
| Điện áp làm việc | DC 12 V |
| Khả năng lưu trữ | 2000 người dùng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |