| Tên sản phẩm | Công tắc đã tắt có dây |
|---|---|
| Kiểu | YS412 |
| Tối đa Vôn | 250v |
| Max. Tối đa Current Hiện hành | 10A |
| Vật chất | Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Công tắc đã tắt có dây |
|---|---|
| Kiểu | YS413 |
| Đầu vào nguồn | DC10-30V |
| Phát hiện khoảng cách | 1-10mm có thể điều chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 45oC |