| Tên sản phẩm | Nút nhấn không dây |
|---|---|
| Kiểu | YS407BP |
| Điện áp làm việc | AC / DC 12-36V |
| tần số | 433 Hz |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Tên sản phẩm | Nút nhấn không dây |
|---|---|
| Kiểu | YS407WP |
| tần số | 433Hz |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Tên sản phẩm | Nút nhấn không dây |
|---|---|
| Kiểu | YS407WM / BM |
| tần số | 433Hz |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| tên sản phẩm | Nút ấn nhựa |
|---|---|
| Loại hình | YS401-3 |
| Kết nối đầu ra | kết nối KHÔNG/NC |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Tên sản phẩm | Công tắc đã tắt có dây |
|---|---|
| Kiểu | YS411-R |
| Quyền lực | Pin 9V DC |
| Kết nối đầu ra | KHÔNG / NC / COm |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 với lớp hoàn thiện chải |
| Tên sản phẩm | Công tắc đã tắt có dây |
|---|---|
| Kiểu | YS411 |
| Tối đa Vôn | 125 / 250VAC 15A hoặc ≤48VDC 2A |
| Kết nối đầu ra | KHÔNG / NC / COm |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 với lớp hoàn thiện chải |