| Tên sản phẩm | Cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Kiểu | YS111 |
| Nguồn cấp | AC / DC 12-36V |
| Phạm vi phát hiện | 1,5-2,5m |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ℃ đến +60 ℃, Lệch khỏi vùng quét đã đặt 60 ℃ |
| Tên sản phẩm | Cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Kiểu | YS110 |
| Chùm tia ánh sáng | 8 kênh truyền, 8 kênh nhận |
| Nguồn điện áp | AC / DC 12-30V |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Tên sản phẩm | Cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Kiểu | YS020 |
| Hiện thực hóa công nghệ | Hồng ngoại |
| Nguồn điện áp | AC / DC 12-24V |
| Chiều cao lắp đặt | ≤2600mm |
| Tên sản phẩm | Cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Kiểu | YS108 |
| Thời gian đáp ứng | <0,5 giây. |
| Nguồn điện áp | AC / DC 12-30V |
| Nhiệt độ môi trường | -20oC ~ + 55oC |
| Tên sản phẩm | Cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Kiểu | YS107 |
| Chùm tia ánh sáng | 8 kênh truyền, 8 kênh nhận |
| Nguồn điện áp | AC / DC 12-30V |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ℃ ~ + 60 ℃ |
| tên sản phẩm | cảm biến quang điện chùm tia an toàn |
|---|---|
| Loại hình | YS119 |
| Nguồn cấp | DC 12V / 24V |
| Cách sử dụng | cảm biến tia |
| Dải phát hiện | Tối đa 15 m |
| Tên sản phẩm | Cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Kiểu | YS109 |
| Thời gian đáp ứng | <0,5 giây. |
| Nguồn điện áp | AC / DC 12-30V |
| Nhiệt độ môi trường | -20oC ~ + 55oC |
| Tên sản phẩm | Cảm biến vi sóng |
|---|---|
| Kiểu | YS104-E |
| Dạng sóng | 24.125 GHZ |
| Nguồn điện áp | AC12 ~ 24V +/- 10% DC12 ~ 36V |
| Rơle đầu ra | Không |