| Tên sản phẩm | Công tắc đã tắt có dây |
|---|---|
| Kiểu | YS413 |
| Đầu vào nguồn | DC10-30V |
| Phát hiện khoảng cách | 1-10mm có thể điều chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 45oC |
| Tên sản phẩm | Công tắc đã tắt có dây |
|---|---|
| Kiểu | YS411-R |
| Quyền lực | Pin 9V DC |
| Kết nối đầu ra | KHÔNG / NC / COm |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 với lớp hoàn thiện chải |
| Tên sản phẩm | Khóa điện |
|---|---|
| đầu vào của chủ nợ | DC 12 V / 24V |
| Công việc hiện tại | 12V / 300mA, 24V / 150mA |
| Màu sắc | Bạc |
| Sức chứa | 180kg |
| Tên sản phẩm | Cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Kiểu | YS133 |
| Nguồn cấp | AC / DC 12-36V |
| phát hiện khoảng cách | Tối đa 10m |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Tên sản phẩm | Bộ chọn chức năng mã học |
|---|---|
| Kiểu | YS301-D |
| Nguồn cấp | DC 24 V |
| tần số | 433 MHz |
| Mô hình làm việc | Mã học tập |
| Tên sản phẩm | Công việc in bằng vân tay với thẻ ID |
|---|---|
| Kiểu | YS508 |
| Nguồn cấp | 4 pin AA |
| Năng lực người dùng | 1000 |
| Các cách tiếp cận | vân tay, chứng minh thư, mã số |
| Tên sản phẩm | Máy khoanh vùng thủy lực tự động |
|---|---|
| Sức mạnh hệ thống | 3.0kw |
| Vật chất | Thép Q235 |
| Tùy chỉnh | 3-6 giây |
| Độ dày thép | 12mm (tùy chỉnh) |
| Tên sản phẩm | Công tắc cảm biến tay hồng ngoại có dây |
|---|---|
| Kiểu | YS408-R |
| Đầu vào nguồn | 3 đơn vị pin AAA 1.5V |
| Sức mạnh làm việc | 5mA |
| Sức mạnh khởi đầu | 75mA |
| Tên sản phẩm | Công tắc đã tắt có dây |
|---|---|
| Kiểu | YS411 |
| Tối đa Vôn | 125 / 250VAC 15A hoặc ≤48VDC 2A |
| Kết nối đầu ra | KHÔNG / NC / COm |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 với lớp hoàn thiện chải |