| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS527 |
| Điện áp làm việc | DC 9-12V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 / 34 |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS530 |
| Điện áp làm việc | DC 9-12V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 / 34 |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS528 |
| Điện áp làm việc | DC 9-12V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 / 34 |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS522 |
| Điện áp làm việc | DC 12 V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS531 |
| Điện áp làm việc | DC 9-12V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 / 34 |
| Tên sản phẩm | Đầu đọc thẻ |
|---|---|
| Kiểu | YS529 |
| Điện áp làm việc | DC 9-12V |
| Loại thẻ | IC hoặc thẻ ID |
| Chế độ làm việc | Wiegand26 / 34 |
| Tên sản phẩm | Bàn phím điều khiển truy cập bằng kim loại |
|---|---|
| Kiểu | YS518 |
| Điện áp làm việc | Dc 24-24 |
| Khả năng lưu trữ | 2000 người dùng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 NGÀY LÀM VIỆC |
| Tên sản phẩm | Máy khoanh vùng thủy lực tự động |
|---|---|
| Sức mạnh hệ thống | 3.0kw |
| Vật chất | Thép Q235 |
| Tùy chỉnh | 3-6 giây |
| Độ dày thép | 12mm (tùy chỉnh) |