| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000ACS |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-12m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Kiểu | SL2000AC |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000ACS |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-12m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Kiểu | SL2000AC |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |