| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000AC |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 600W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-13m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000ACS |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 600W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-13m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000AC |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 600W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-13m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | SL4000BP |
| Nguồn cấp | 380V, 50Hz |
| Động cơ điện | 1500W |
| LẦN NỮA | 4000kg |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000ACS |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-12m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY2000ACS |
| Nguồn cấp | 380V / 50Hz |
| Động cơ điện | 750W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10-12m / phút |
| Nguồn cấp | 220V, 50Hz; 380V, 50Hz |
|---|---|
| Động cơ điện | 1500W |
| LẦN NỮA | 4000kg |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10 triệu / phút |
| Chứng chỉ | CE |