| Tên sản phẩm | Công cụ mở cổng xoay |
|---|---|
| Số mô hình | PK350DC |
| Trọng lượng lá đơn tối đa | 300kg / lá |
| Điện áp hoạt động | DC24V |
| Phương pháp lái xe | Loại piston dẫn động trục vít |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 100W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 300kg |
| Công tắc giới hạn | Công tắc hành trình điện tử |
| Tên sản phẩm | Công cụ mở cổng xoay |
|---|---|
| Số mô hình | PK350DC |
| Trọng lượng lá đơn tối đa | 300kg / lá |
| Điện áp hoạt động | DC24V |
| Phương pháp lái xe | Loại piston dẫn động trục vít |
| Max. Tối đa Gate Weight Trọng lượng cổng | 300kg |
|---|---|
| Công tắc giới hạn | Công tắc giới hạn cơ học / Công tắc giới hạn lò xo |
| Nguồn cấp | AC 220V/50Hz; AC 220V / 50Hz; AC 110V/60Hz AC 110V / 60Hz |
| Công suất của động cơ | 24VDC, 100W |
| Vật chất | Cơ sở hợp kim nhôm |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY300DC |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 100W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 13m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY300DCL |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 100W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 13m / phút |