| Tên sản phẩm | Cảm biến vi sóng |
|---|---|
| Kiểu | YS104-G |
| Dạng sóng | Băng tần X 24,174 GHZ |
| Nguồn điện áp | AC / DC 12-36V |
| Nhiệt độ môi trường | -20oC ~ + 60oC |
| Tên sản phẩm | Cảm biến vi sóng |
|---|---|
| Kiểu | YS104-H |
| Dạng sóng | Băng tần X 24,174 GHZ |
| Nguồn điện áp | AC / DC 12-36V |
| Nhiệt độ môi trường | -20oC ~ + 60oC |
| Tên sản phẩm | Cảm biến vi sóng |
|---|---|
| Kiểu | YS105 |
| Dạng sóng | 24.125 GHZ |
| Nguồn điện áp | AC12 ~ 24V +/- 10% DC12 ~ 36V |
| Rơle đầu ra | Không |
| Tên sản phẩm | Cảm biến vi sóng |
|---|---|
| Kiểu | YS104-BY |
| Tần suất ăn trưa | 24.125ghz |
| Nguồn điện áp | 12V-24V AC (+/- 10%), 12V-36V DC |
| Tần số nguồn điện | 50-60 giờ |
| Tên sản phẩm | Cảm biến vi sóng |
|---|---|
| Kiểu | YS104-I |
| Dạng sóng | Băng tần X 24,174 GHZ |
| Nguồn điện áp | AC / DC 12-36V |
| Nhiệt độ môi trường | -20oC ~ + 60oC |
| Tên sản phẩm | Cảm biến vi sóng |
|---|---|
| Kiểu | YS104 |
| Tần suất ăn trưa | 24.125ghz |
| Nguồn điện áp | 12V-24V AC (+/- 10%), 12V-30V DC |
| Tần số nguồn điện | 50-60 giờ |
| Tên sản phẩm | Cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Kiểu | YS109 |
| Thời gian đáp ứng | <0,5 giây. |
| Nguồn điện áp | AC / DC 12-30V |
| Nhiệt độ môi trường | -20oC ~ + 55oC |
| Tên sản phẩm | Cảm biến vi sóng |
|---|---|
| Kiểu | YS104-F |
| Dạng sóng | 24,174 GHZ |
| Nguồn điện áp | AC12 ~ 24V +/- 10% DC12 ~ 36V |
| Nhiệt độ môi trường | -20oC ~ + 60oC |
| Tên sản phẩm | Cảm biến vi sóng |
|---|---|
| Kiểu | YS104-E |
| Dạng sóng | 24.125 GHZ |
| Nguồn điện áp | AC12 ~ 24V +/- 10% DC12 ~ 36V |
| Rơle đầu ra | Không |
| Sử dụng | để mở cửa |
|---|---|
| Loại lắp đặt | trên tường |
| Mô tả | Cảm biến chuyển động & vị trí |
| Đặc điểm | Cảm biến chuyển động mở cửa |
| Lý thuyết | Bộ xử lý vi sóng 24GHz |