| Tên sản phẩm | Đèn cảnh báo |
|---|---|
| Kiểu | YS422 |
| Nguồn cấp | 12-265V AC / DC |
| Công việc hiện tại | 60ma |
| Công suất định mức | 2W |
| Tên sản phẩm | Đèn báo thức |
|---|---|
| Kiểu | YS423 |
| Đầu vào nguồn | AC220-240V |
| Công việc hiện tại | 48MA |
| Nhiệt độ | -35 ℃ ~ 90 ℃ |
| Tên sản phẩm | Đèn báo thức |
|---|---|
| Kiểu | YS421 |
| Đầu vào nguồn | DC24V |
| Công việc hiện tại | 48MA |
| Nhiệt độ | -35 ℃ ~ 90 ℃ |