| Tên sản phẩm | cảm biến tế bào quang chùm tia an toàn |
|---|---|
| Kiểu | YS120 |
| Nguồn cấp | DC 12 V / 24 V |
| Phạm vi máy thu | ≥20 triệu |
| Lớp IP | IP54 |
| Tên sản phẩm | Công cụ mở cổng xoay |
|---|---|
| Số mô hình | PK350DC |
| Trọng lượng lá đơn tối đa | 300kg / lá |
| Điện áp hoạt động | DC24V |
| Phương pháp lái xe | Loại piston dẫn động trục vít |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY300DCL |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 100W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 13m / phút |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | PY300DC |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
| Động cơ điện | 100W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 13m / phút |