| Tên sản phẩm | màn trập con lăn động cơ hình ống |
|---|---|
| Kiểu | JM300 |
| Nguồn cấp | 220 V 50Hz |
| Quyền lực | 200w |
| Max. Tối đa lifting Nâng | 300kg |
| Tên sản phẩm | Người vận hành cửa tự động |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V / 50Hz, AC380V ~ AC400V |
| Động cơ điện | 1500W, một pha / ba pha |
| Tốc độ định mức | 2800rpm |
| Max. Tối đa door moving speed tốc độ di chuyển cửa | 2m / s |
| Tên sản phẩm | Máy mở cửa cuốn |
|---|---|
| Số mô hình | SR-30 |
| Vôn | 220V / 230V / 240V / 110V / 120V |
| Sử dụng | Cửa cuốn cân bằng lò xo |
| Mở cửa tối đa | 18 mét vuông |