| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 600kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |
| Tên sản phẩm | dụng cụ mở cửa nhà để xe từng phần |
|---|---|
| Số mô hình | Proline 1000F |
| LẦN NỮA | 600N / 800N / 1000N / 1200N |
| Khu vực cửa | 10㎡ / 12㎡ / 14㎡ / 16㎡ |
| Động cơ điện | 200W / 235W / 245W / 260W |
| Nguồn cấp | 220 V / 50Hz; 110 V / 60HZ |
|---|---|
| Động cơ điện | 280W |
| Tốc độ di chuyển cổng | 11-13m / phút |
| Trọng lượng tối đa | 600kg |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | ≥30m |