| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | SL3000BP |
| Nguồn cấp | 220v, 50Hz |
| Động cơ điện | 1500W |
| LẦN NỮA | 3000kg |
| Nguồn cấp | 220V, 50Hz; 380V, 50Hz |
|---|---|
| Động cơ điện | 1500W |
| LẦN NỮA | 4000kg |
| Tốc độ di chuyển cổng | 10 triệu / phút |
| Chứng chỉ | CE |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ mở cổng trượt |
|---|---|
| Số mô hình | SL4000BP |
| Nguồn cấp | 380V, 50Hz |
| Động cơ điện | 1500W |
| LẦN NỮA | 4000kg |